จดหมายข่าวสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
วันอาทิตย์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2567
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี จัดการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2566 มีผู้เข้าสอบ จำนวน 29 คน โดยได้รับเกียรติจาก นางสาวศุภรินทร์ พรมรินทร์ รองผู้อำนวยการ สพม.นนทบุรี นางเพลินทิพย์ หินเทา ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ และนางสาวศิริมาส เจนหัตถการกิจ ศึกษานิเทศก์ ตรวจเยี่ยมสนามสอบ โดยมี ท่านผู้อำนวยการ ดร.จรุญ จารุสาร ผู้อำนวยการโรงเรียน สวนกุหลาบวิทยาลัยนนทบุรี นายเฉลิมชัย ตาระกา รองผู้อำนวยการการกลุ่มบริหารงบประมาณ แผนงาน และงานบุคคล และคณะครูให้การต้อนรั
![](https://www.skn.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/01-2.jpg)